வீட்டில் மகளை மிரட்டும் பிரபல முன்னணி நடிகை ஷோபனா , ஏன் தெரியுமா .? இணையத்தில் வெளியான காணொளியை பாருங்க ..

தென்னிந்திய தமிழ் சினிமாவில் 80 காலங்களில் முன்னணி நடிகையாக வளம் வந்தவர் நடிகை ஷோபனா. இவர் தமிழ் மொழிகளில் பல்வேறு திரைப்படங்கள் பல முன்னணி நடிகர்களோடு சேர்ந்து நடித்துள்ளார் , இவர் தமிழ் மட்டும் இல்லாமல் மலையாளம் , கன்னடம் , ஹிந்தி , தெலுங்கு போன்ற பல்வேறு மொழிகளில் நடித்துள்ளார் ,

இவர் இதுவரையில் 2 தேசிய விருதை பெற்றுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது , இவர் சிறந்த திரைக்கதையை தேர்ந்தெடுத்து நடிப்பதில் வல்லவர் இதனாலே இவருக்கு பல வெற்றி திரைப்படங்களாக அமைந்தன என்று தான் சொல்ல வேண்டும் , இவர் முதன் முதலில் இயக்குனர் கிருஷ்ணன் பஞ்சு இயக்கத்தில் மங்கள நாயகி என்ற திரை படத்தில்,

குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்து பலரின் மனதை கவர்ந்தார் ,இவர் தனியாக இருந்து வந்ததால் அனந்த நாராயணி என்னும் குழந்தையை தந்தெடுத்தார், சமீபத்தில் இணையத்தில் வெளியான காணொளி ஒன்றில் தனது மகளை கண்டிப்பது போல் காணொளி ஒன்று வெளியானது இதனை பார்த்த இவரது ரசிகர்கள் வியப்புடன் பார்த்து வருகின்றனர் ..