திரும்பத் திரும்ப இப்படியா?….. ரசிகர்களை சொக்க வைக்கும் ரம்யா பாண்டியன்…. வைரலாகும் லேட்டஸ்ட் போட்டோ ஷுட்….!!!!

தமிழ் சினிமாவில் தற்போது ரசிகர்களை கவர்ந்து நடிகையாக வளம் வந்து கொண்டிருப்பவர் நடிகை ரம்யா பாண்டியன். இவர் முதன்முதலாக ஜோக்கர் என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார்.அதன் பிறகு பிக் பாஸ் மற்றும் குக் வித் கோமாளி ஆகிய நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்றதன் மூலம் ரசிகர்கள் மத்தியில் மேலும் பிரபலமானார்.

அந்த நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றதன் பிறகு இவருக்கு பட வாய்ப்புகள் குவிந்து வருகின்றன. இவருக்கென தனி ஒரு ரசிகர் பட்டாளத்தையே உருவாக்கியுள்ளார். இவரின் நடிப்பில் இறுதியாக வெளியான ராமன் ஆண்டாலும் ராவணன் ஆண்டாலும் என்ற திரைப்படம் மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. நடிப்பு ஒரு பக்கம் இருந்தாலும் மறுபக்கம் கவர்ச்சியான புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை எடுத்து அவ்வப்போது இணையத்தில் பகிர்வார் ரம்யா பாண்டியன்.

அவ்வகையில்  கடந்த சில நாட்களாக எல்லை மீறி கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்து வருகிறார். சமீபத்தில் கூட கருப்பு நிற மேலாடையை அவர் எடுத்திருந்த போட்டோ சூட் இணையத்தில் வைரலானது. இந்நிலையில் ரம்யா பாண்டியன் அவரைப்போலவே மிக கிளாமரான போட்டோ சூட் புகைப்படங்களை இணையத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். இந்த முறை வெள்ளை நிற உடையில் அவர் எடுத்துள்ள போட்டோ சூட் இணையத்தில் வைரல் ஆகி வருகிறது.